DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

Mấy bác có thích tụi này ko !

Go down 
chananduong
lsrlonganduong
fanhiphop11
Nhoc_Mon95
nhok_vik_303
clanxe
huynhthocuong
ntien108
NghiaAnhduong_TG
LSR_HangAnhDuong
lsrtrungnghiaduong
Lion
16 posters
Tác giảThông điệp
Lion
MOD
MOD
Lion

Mấy bác có thích tụi này ko ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 3:07 pm

lsrtrungnghiaduong

lsrtrungnghiaduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 4:06 pm

Ta ghét nhất là tụi này,tụi này không xứng đáng :boss:
LSR_HangAnhDuong

LSR_HangAnhDuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 6:06 pm

tụi này là mấy thứ dành mối của đội lân...... ta ghét nó
NghiaAnhduong_TG

NghiaAnhduong_TG

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 6:15 pm

Thôi mà các bác. Có những người vì mục đích mưu sinh thôi bác àh. Đâu phải đội nào cũng xấu đâu. Cũng giống như múa lân thôi. Cũng có đoàn tốt, đoàn xấu thôi.
ntien108

ntien108

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 6:50 pm

đung rồi đó .
huynhthocuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 7:04 pm

vi cuoc song muu sinh, dung trach nguoi ta. nhung khg khuyen khich.
clanxe

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 7:44 pm

may' thang` nay lam nhuk. lan su rong tui. mjnh het
nhok_vik_303

nhok_vik_303

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 8:20 pm

ghét nhất mấy thằg này,chúc tết khỉ gí đâu,toàn đi xin đểu kô,chẵng khác gí ăn xin hết
Nhoc_Mon95

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 8:33 pm

cũng bình thường thuj không có gì ghét vì đó cũng là 1 nghề để họ mưu sinh. Nhưng có 1 điều mình hơn hẳn tụi múa dạo là mình có đoàn thể nếu múa hay cũng sẽ có người gọi đi giúp vui à,còn tụi đó sẽ không được mời luật là thế
fanhiphop11

fanhiphop11

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 8:56 pm

dù sao thj` họ cũng mún làm cho không khí tết thui àh !!
ngày tết zui là chính ,dù gì mỗi người có mỗi thích riêng !
mình thíx lân họ thì thích thần tài
lsrlonganduong

lsrlonganduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 6:49 pm

sao cái mô hình này có khắp cả nước vậy trời ? chắc phát triễn luôn wá , sau này ko chừng có hội thi ông địa thần tài wá ! bọn khốn ăn tiền chứ chúc xuân cái gì
clanxe

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 7:45 pm

ma` nhuj luk koa may thang nay`? danh' trong kung koa khong khi tet .hehe > hoang phong duong
chananduong

chananduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 9:46 pm

tụi nó đanh ttrống như đám ma zậy , ta chẳng thích tí nào
LsrSaLongCương

LsrSaLongCương

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeTue Oct 05, 2010 2:43 pm

Thui mấy bác ơi ai cũng có cái mưu sinh riêng mà....Nó đi chúc tết kiếm tìn thui mà..
LSR_HacSon

LSR_HacSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeTue Oct 05, 2010 5:52 pm

Di chuc' Tet' thi` cung~ dc thui. Ko noi' toi'. Con` cai' thu' tu tien xong^ vao` nha` nguoi` khac' rui` an cap' vat la` ko chap nhan dc >.< Voi' lai neu' ra duong` thi` it nhat danh' trong^' cho no' dang` hoang`. Toan` danh' bua` ko ah.
Lion
MOD
MOD
Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeTue Oct 05, 2010 6:10 pm

Cái này zừa chúc zừa bán zé số lun nè !
niemdamme

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Nov 07, 2010 2:46 am

mấy bác ui mấy thắg thần tài này nhìn gúm wó hùi kỳ nó đi ngag đội lân e bị tụi e lấy trốg ra dập hix làm ăn dc jì nun nhưg cũg fải cẩn thân mấy thằg này lợi dụg sở hở của mọi ja đìh là ăn cắp ngay
lsr_nguyentruongthinh

lsr_nguyentruongthinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Nov 07, 2010 9:10 am

làm mất đi vẻ đẹp của giới LSR chúng ta... mùng 2 tết sáng sớm ta đi múa mặc quần lông chạy ra mua 2 ổ bánh mì về ăn gặp tui nó... nó nhìn ta = những cặp mắt lạ lùng kaka
Lion
MOD
MOD
Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitimeSun Nov 07, 2010 11:25 am

Nó thấy bác sao lông nhìu quá đấy kakakak ! :beauty:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bác có thích tụi này ko !   Mấy bác có thích tụi này ko ! Icon_minitime

Mấy bác có thích tụi này ko !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ai thích sáo thì vào nha!!!
» tu suong an thich
» Nhìn là thấy thích