DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác

Go down 
boy_qn
nhoclsr1996
saobang_nghia2000
tuanlongvik
lsrhoavuduong
fanhiphop11
Lion
trikiet
12 posters
Tác giảThông điệp
trikiet

trikiet

Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Empty
Bài gửiTiêu đề: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 8:59 pm

Hum rui e múa tân gia cũng xuông sẽ. hihi. cảm ơn mý pác nhìu.
:vui:

Được sửa bởi trikiet ngày Sat Jan 28, 2012 11:07 pm; sửa lần 2.
trikiet

trikiet

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 9:03 pm

Chú lân này em làm từ a tới r lun. hihi mý pác thý sao ạ. hjhj. nhưng mà em mất tới hai tháng mới làm xong nó. hic.
Lion
MOD
MOD
Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 9:08 pm

Hihi ! Giống đội hình đá banh ghê ! Các bác múa thế nhau đúg ko mà 1 con lân tới 3 cặp múa lận ! Up cho tinh thần cũa bạn hình đẹp lắm !
trikiet

trikiet

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 9:19 pm

hjhj. uk. jung doi hinh da banh thiet. Tại mấy đứa thik vậy nên minh làm theo ý tui nhỏ. đây là lần đầu tiên tụi nhỏ múa kinh nghiệm chưa có. thành ra cũng chưa đúng bài bản lắm
fanhiphop11

fanhiphop11

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 9:44 pm

check check cho 1 tín đồ lân sư rồng
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 10:28 pm

phát hiện có 1 em xinh thật xinh
tuanlongvik

tuanlongvik

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 10:42 pm

cho minh xin dua nho ngoi duoi ben tay trai ve nuoi duoc kg
saobang_nghia2000

saobang_nghia2000

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 10:43 pm

pac hoa vu nay taj thjet. hehe
nhoclsr1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeWed Jan 26, 2011 7:43 am

có 1 em gjrk xinh thiệt đó mấy pác chừng nào có lên thì gửi nít yahoo của em Xinh nhất á nha
boy_qn

boy_qn

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeWed Jan 26, 2011 9:15 am

râu cũa con lân dài wa bák ơi bóc tem nak
lsr.trunghao

lsr.trunghao

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeWed Jan 26, 2011 10:09 am

lan cac em o dau vay .cho anh lam quen duoc khong?
trikiet

trikiet

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeWed Jan 26, 2011 7:06 pm

bac Hoa vu chấm e nào e làm mai cho. nhưng mà có qua thì phải có lai nha bác. hihi
ủa bác tuấn long xin nhỏ nào ji e hok thấy.
e ở huyện buôn đôn - daklak bác trung hao pit không ạ.
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 10:49 am

ý ta là cái em ngồi trên bàn ăn quay lại coi múa lân đó, xinh hết biết kakaka
sting147258369

sting147258369

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 11:03 am

đoàn này múa vui hay sao vậy . nếu đầu tư vào 1 chút nữa thì ......
minhsang

minhsang

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 11:55 am

ko dep
vanlong

vanlong

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 8:22 pm

Bac" minhsang oi bac" n0i" cung~ phai~ tranh" ne" chu" bac" n0i" zay may" dua" trong doan` em n0" pik thi` chac" n0" b0~ lan luon qua" ma` bac" cung~ dung` tuong lan cua minh` dep ko c0" lan nao` xau" chang~ qua la` mat" bac" bi s0 le ma` th0i kekekek :hell_boy:
http://minhhoang-missyou.tk
trikiet

trikiet

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 9:01 pm

Hjhj. ji thì e xin chia pùn vs bac hoa vũ uj. ny đã có chủ. hj
Bác sting nói đúng ak. E chỉ múa cho vui chứ hai chữ chuyên nghiệp với e nó xa vời vợi. Quê e nghèo, cuộc sống bao nhiêu tất bật lo toan, có đoàn lân nhỏ này múa cho vui nhà vui cửa, cũng la nơi e có thể lánh xa những phiền não thường ngày. Chứ cả chục cái tết nay tui e chưa được nghe tiếng trống lân lấy 1 lần, pùn lắm. E cũng chẳng có tiền. Làm lụng cả năm trời, vất vả lắm e mới dồn được tiền gây dựng nên đoàn lân này. Đoàn lân của e được như hôm là e đã cảm tạ trời đất uj. nhiều lúc e tưởng chừng mọi thứ trở về con số 0 ấy chứ. hjhj. nhưng rồi tụi e cũng vượt qua được. E chỉ mong mình được khỏe mạnh, sống thật lâu để được nhìn mấy đứa nhỏ múa ngày qua ngày. Mấy đứa nhỏ nhà e cũng dễ thương lắm, mấy đứa đã cầm đầu lân lên là múa cho thõa niềm đam mê chứ chẳng quan tâm đến những vướng bận xung quanh nữa. Nhiều khi e cũng thấy mình thật may mắn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác   Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác Icon_minitime

Mấy đứa nhỏ nhà em nek mý pác
Trang 1 trong tổng số 1 trang