DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?

Go down 
K2.Dragon
Admin
DJLETUNG
lsrtinhnghia_nhatnguyet
Lion
LSR_HacSon
NghiaAnhduong_TG
nghiasinhduong_nh1
fanhiphop11
t1nt1n1234
redevil07
tri_lsrhoanganhduong
nhox149
nhocmon995
khanhnghiaag
ku_daj
20 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
ku_daj

ku_daj

nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Empty
Bài gửiTiêu đề: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 4:25 pm

tối wa lúc mình vừa tắt nick trên mạng đi ngủ thì mình có ra đằng sau nhà để mở đèn vì nhà mình có lò gốm nên sợ có trộm . Lúc đi ra sau nhà thì tối lắm sẵn trên tay mình có cây đèn pin gọi đèn đi được chừng 7 mét thì như có tiếng người kiêu nên mình lấy đèn phin gọi về phía mấy cái chậu lớn để gần lò thì nhìn thấy rõ là người lính đeo ba lô rùi người đó chạy thật nhanh về phía lò mình cũng đuổi theo nhưng lên tới đống đất thì mất tiêu , nhưng nếu la` ai thì làm sao mà leo được bức tường 4 mét vì mình đuổi gần kịp mà ? Chưa hết ở đó lúc mình về chổ mà mình bật đèn rùi mình đứng lại mở đèn thì thấy 1 bóng người khoắc vào nhà kho mính chạy lại pha đèn thì ko thấy ai phòng chỉ có 4 mét vuông ko lẽ mình gặp thứ đó nói thiệt là trước giờ mình ko sợ ma đâu bik là ma luôn đó nhưng mà thấy lạnh người ?
khanhnghiaag

khanhnghiaag

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 5:28 pm

bác làm mình nổi óc đấy.......ghê quá à.. :burn_joss_stic
nhocmon995

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 5:42 pm

ghê quá à tôi không sợ ma mà sợ nó hù , chắc bạn sợ quá sinh ra ảo tưởng mà , ai cũng lạnh lạnh nổi da gà hết khi đi 1 mình ở chỗ vắng người và tối hết à
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 6:25 pm

công nhận bửa đó gan thik chứ gặp người khác là chết giấc rùi giờ nghĩ lại còn gai óc nữa :beat_plaster:
nhox149

nhox149

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 7:16 pm

lò gốm nhà bác có hoạt động siêu linh ùi
hôm nào bác cầm máy ảnh hay máy quay rình thử xem ^^
tri_lsrhoanganhduong
MOD
MOD
tri_lsrhoanganhduong

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 7:43 pm

hùi năm ngoái lúc 9h mấy tối.mình đi mua bia cho ba đi ngang wa nhà bà cô giáo hàng xóm mình cảm thấy lanh lạnh rồi bổng nhiên nhìn thấy trên tường có bóng của 1 người tóc hơi xoăn cũng đeo ba lô lun.mình nhìn muốn té đái,cố gắng chạy thật nhanh.về nhà kể lại ai cũng cười chẳng tin mình.cam đoan đây là thật 1000%.nói láo vợ bỏ liền :burn_joss_stic :burn_joss_stic
http://lansurongvn.forumvi.com/
redevil07

redevil07

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 7:44 pm

Ở đó có ma rùi h này làm j thấy ai mặc đồ lính đeo balô =>lính thời xưa chết .
Bạn nên cầm máy ảnh chụp lại lò gốm ở nhiều góc ảnh ,mổi góc 3 4 pic j đó xem có j khác thường trong ảnh không
Bạn ở Lái Thiêu nên cũng nên gặp ma củng không có j ghê , ở Lái Thiêu có nhiều nghỉa địa mà
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 8:27 pm

uh đúng rùi nghe kể là hồi trước sau đóng đất có cái hố chôn mấy ông lính bị bắn chết ở đó mà nhà tui thường cúng mà chắc mấy bữa quên cúng nên mới hiện zề đó bữa nào chụp vài post hình cho xem thấy mà lạnh xương sống nhà tui coi zậy chứ ghê lắm :burn_joss_stic
t1nt1n1234

t1nt1n1234

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 8:31 pm

chức mừng ....chức mừng.....
redevil07

redevil07

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 8:48 pm

Mướn pháp sư về nhà trừ tà đi ,nó hiện zìa đòi ông cúng chứ j nửa không cúng họ đói sao .Nhớ chụp hình tùi post cho anh em tham khảo nha
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 8:54 pm

thì chút nữa ra cúng nè 2 trứng hột gà + zới 2 bộ đồ là đủ rùi có gì zái cho họ coi lò giùm hjhj :canny:
redevil07

redevil07

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 8:58 pm

Lấy mí con Hẫu ra múa cho họ coi chắc họ khoái lắm đó :)),sẳn lúc đó tách tách chụp hình
tri_lsrhoanganhduong
MOD
MOD
tri_lsrhoanganhduong

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 9:12 pm

họ thích coi sư tử hí cầu hơn
http://lansurongvn.forumvi.com/
fanhiphop11

fanhiphop11

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 9:44 pm

tri_lsrhoanganhduong đã viết:

ec họ thích coi múa cột hay nhãy thoát y sexy dance gi đó :beauty:
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 9:48 pm

đùa dai ghê chút nữa ra cúng mà khoãng 1h rưỡi ai muốn xem ko :vui:
redevil07

redevil07

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 9:53 pm

fanhiphop11 đã viết:
tri_lsrhoanganhduong đã viết:

ec họ thích coi múa cột hay nhãy thoát y sexy dance gi đó :beauty:

Coi xong họ sống dậy lun :))
Nhớ chụp hình post lên nha
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 10:01 pm

ok nếu bạn tin vào chuyện tâm linh
:beat_brick:
redevil07

redevil07

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 10:08 pm

Nhanh nào up đi sáng mai mình dzo xem .Mà topic này ở mục nào để tiện theo dỏi
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 10:12 pm

topic trao đỏi kinh nghiệm
redevil07

redevil07

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 12:48 pm

Có chưa chụp dc j không
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 4:19 pm

èo chụp gì máy cho người ta mượn rùi để tối rảnh ra chụp cho
nghiasinhduong_nh1

nghiasinhduong_nh1

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 10:20 pm

ghê wa :beat_brick: vãi cả ra quần :canny:
NghiaAnhduong_TG

NghiaAnhduong_TG

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 10:52 pm

Tui mà ở đó là tui xỉu tại chỗ rồi!! Ghê quá đi!! :vui: :burn_joss_stic
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 10:53 pm

mình đâu làm ac đâu mà mình sợ chỉ là người ta hiện zề để bik người ta hiện diện ở đó chứ đâu giết mình đâu :burn_joss_stic
LSR_HacSon

LSR_HacSon

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitimeWed Feb 16, 2011 11:43 am

Neu' co' ma thi` cung~ la` linh hon` nguoi` da~ khuat di loanh woanh thui ah, ko lam` hai. ai het do'. Ma ma` giet' nguoi` chi~ co' trong phim thui :burn_joss_stic 😄
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?   nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ? Icon_minitime

nghe chuyện này hok biết có ai tin ko ?
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» VAN NGHE MUNG XUAN 2010-TRUNG HOC PHO THONG CHUYEN HUYNH MAN ĐAT KIEN GIANG
» 1 câu chuyện kì lạ!
» các bác cho em xin lỗi zjà chuyện mấy bữa nay nha