DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
MOD vào đây nhé Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
MOD vào đây nhé Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
MOD vào đây nhé Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
MOD vào đây nhé Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
MOD vào đây nhé Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
MOD vào đây nhé Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
MOD vào đây nhé Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

MOD vào đây nhé

Go down 
lsrhoavuduong
nguyentuhai
Isabeller
tri_lsrhoanganhduong
lsrbaovuongduong
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
chananduong
ku_daj
phanminhtri
mr.nam
tuongtroi
Admin
16 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Admin
Administrator
Administrator
Admin

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 11:43 am

dạo này tụi thằng quang nó quậy phá diễn đàn hoài, chắc phải diệt tụi nó quá. anh em coi đó sáng này có 1 thằng là superka , nó lên diễn đàn quậy phá mà ngu đến nỗi là nó tự biên tự diễn nó cũng chính là omakiller nguy hiểm, chúng nó lại lên chống phá. 1 lần nữa, hỏi MOD có làm tròn nhiẹm vụ. hoàn toàn ko 1 mod nào biết về chuyện này. để nó tạo topic lên chửi này nọ. quá thất vọng về các mod. làm việc kiểu gì vậy hả.ko hề biết gì hết.
p/s bọn ngu liên hoa nó ko biết nhục. nó ko dc vào sân chơi này nên nó rất thèm đấy anh em. nên tìm mọi cách chống phá. Like a Star @ heaven
https://kienthangduong.forumvi.com
tuongtroi

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 12:03 pm

caj con ....!! Mod vs SMod lam an nhu kon cac Surprised Surprised⭕o
mr.nam
Administrator
Administrator
mr.nam

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 12:06 pm

ai chống phá mà phá làm sao. A e đâu vào đây mau a xô lô nào 63
http://cuahanglansurong.tk
Khách vi
Khách viếng thăm

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 12:12 pm

em hít là mod òy chắc tại cái vụ này mà em hok đc làm mod nữa đúng hok anh Danh
phanminhtri

phanminhtri

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 12:13 pm

chuyện gi vậy a Danh ! nói rõ ra cho anh em hiểu chứ Mad
Admin
Administrator
Administrator
Admin

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 12:14 pm

thằng này nó tạo nhìu nick lắm, VD như thằng trời con như trên cũng là nó đây. thì nó lạ bọn lh chống phá diễn đàn đó mà. hahahaha bọn nó ngu lắm, nó cứ tạo nick thì mình cứ ban nit nó đang làm giù thành viên cho diễn đàn đó mà
Admin
Administrator
Administrator
Admin

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 12:16 pm

thì nó tạo nhiều nick lắm, ví dụ thằng tuongtroi cũng là nó đề nghịa nh em vào chém cái vụ này nhé. bác nam hỗ trợ mình lun đi nào
Khách vi
Khách viếng thăm

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 12:16 pm

mà anh Danh bây h em còn là Mod hok hay là làm lính zậy nếu mà làm lính thì cũng zuj còn đc anh Danh giữ dùm em chức Mod thì em cam đoan sẽ làm tốt nv đc giao
Admin
Administrator
Administrator
Admin

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 12:21 pm

Quốc Oai Đường đã viết:
mà anh Danh bây h em còn là Mod hok hay là làm lính zậy nếu mà làm lính thì cũng zuj còn đc anh Danh giữ dùm em chức Mod thì em cam đoan sẽ làm tốt nv đc giao

cái đó anh sẽ xét lại. CÒN ĐÂY LÀ CÁI CHỖ TAO CHỬI THẰNG MOD. MÀY VÀO MÀY ĐÒI LÀM MOD cherry cherry cherry cherry cherry cherry THÍCH NGHE CHỬI LẮM HẢ
Khách vi
Khách viếng thăm

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 12:24 pm

thui thui anh Danh bớt nóng em lở dạy mà mà anh nóng chi cho nổi mụn mất công xấu trai nữa anh cho em xin lỗi hen
ku_daj

ku_daj

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 1:12 pm

kaka phải đó chữi mod đi hên là ta xin làm mod nhưng hok xác nhận kaka còn đám liên hoa nữa buôn bán mà tranh chấp nữa đã anh em nhà ta thiệt Like a Star @ heaven
chananduong

chananduong

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 2:39 pm

danh mập nghe tới quang vé số là nóng bùng bùng kìa bắn bõ nó chứ chũi nó chi mệt
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
Administrator
Administrator
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 3:00 pm

thằng nào wạy thì cho nó du lịch là xong.....bữa làm sinh nhật ta nhậu...uống nhìu wá h` vẫn còn tiêu chảy...ngủ như chết để wên đi tiêu chảy...sáng h` ngủ mới dạy nên ko có biết...thông cảm cho ng` ốm....nếu có thì đã gọi báo rùi....gặp mấy vụ này nhìu wá ta....ông mập ăn ở làm s mà để ng` ta ghét ng` ta phá.. Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven ...tiêu chảy nữa rùi...đi tiêu típ...
http://lansurongdatvo.forumvi.net/
phanminhtri

phanminhtri

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 4:18 pm

các bác bình tĩnh nói chuyện với nhau alien
lsrbaovuongduong

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 5:04 pm

Nói diệt là diệt ntn z hã a Danh ??? Wink
tri_lsrhoanganhduong
MOD
MOD
tri_lsrhoanganhduong

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 5:39 pm

ấy ấy..cái thằng đó nó phá làm sao tụi em bik đc anh...em thấy nó làm sai gì thì em cảnh cáo nó thui chứ em đâu bik zụ này..mới đọc h mới bik..đâu bik nó ở bên LH đâu
http://lansurongvn.forumvi.com/
Isabeller

Isabeller

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 5:40 pm

chananduong đã viết:
danh mập nghe tới quang vé số là nóng bùng bùng kìa bắn bõ nó chứ chũi nó chi mệt
quang vé số ha~..!! ko bjk ông đủ tư cách nói chiện vs nó ko nửa
ở đóa mà la Like a Star @ heaven
nguyentuhai

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 6:31 pm

tứ hải đường
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 6:58 pm

Isabeller đã viết:
chananduong đã viết:
quang vé số ha~..!! ko bjk ông đủ tư cách nói chiện vs nó ko nửa
ở đóa mà la Like a Star @ heaven
đã ngu mà còn lại thích tỏ ra nguy hiểm hã nhóc, về coi lại thằng quang số đề đi nhé, đã xấu ma chế quỷ hờn lại thích đi năn nỉ hot girl cho chụp ké, đã sida mà lạ xông pha đi hiến máu.Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven chả bù với tập đoàn admin bọn ta vừa đẹp trai vừa gottalent. alien alien alien chú về nói với thằng quang cho dù có luyện chừng 20 năm nữa cũng chưa có tư cách nói chuyện với bọn anh đâu nhé, còn thích lên diễn đàn phá thì hậu quả sẽ là thế này 100 100 100 100 thằng quang vé sô đã bị rồi đó, chú cứ lấy đó mà làm gương nhé pirat pirat pirat
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 7:02 pm

nguyentuhai đã viết:
tứ hải đường
SPAM HÃ BAN NICK 5 NGÀY CHO NHỚ
phanminhtri

phanminhtri

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 7:36 pm

bác hoa vũ nói chuyện tiếc quãi 63 anh em bĩnh tình nói chuyện với nhau đi bác hâm dọa ghê quá
Ut_NAD

Ut_NAD

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 7:39 pm

ku_daj đã viết:
kaka phải đó chữi mod đi hên là ta xin làm mod nhưng hok xác nhận kaka còn đám liên hoa nữa buôn bán mà tranh chấp nữa đã anh em nhà ta thiệt Like a Star @ heaven

Ko hĩu bác này !! Bác phe ai zậy, tự nhiên đá gà nhà. Vấn đề bây h là vụ tụi Liên Hoa phá dd thì tìm cách ngăn chặn
phanminhtri

phanminhtri

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 7:45 pm

bác Hoa Vũ ơi cho em truyền thông điệp của Isabeller bạn em quen trên dd nó nói rằng hotgirl là của bác Quang đâu cần phải chụp hình ké và hỏi bác đc như bác Quang ko Embarassed cái này nó kêu em nói dùm nha Embarassed em hok biết gi àk
soi_hoang

soi_hoang

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 7:50 pm

liên hoa quậy nhỉ, em có bít mấy tên bên phái song long quyền là lính liên hoa, chúng nó có vẻ ngạo mạng và coi thường các đoàn khác, và hình như trong mắt chúng luôn xem các đoàn khác là lân kì đà cắc ké, chả bít liên hoa có j hay mà phô trương giữ vậy ta pig
Admin
Administrator
Administrator
Admin

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 8:02 pm

@Isabeller : hỏi nó đủ tư cách ra chơi với anh chưa mấy nhóc. nó là chủ tịch xã hả, đúng l2 tự đưa mình lên cao chắc nó là ca sĩ mặt khỉ à kakaka Like a Star @ heaven

@lsrbaovuongduong : diệt ở đây là tiêu diệt trên diễn đàn, chứ ko phải tiêu diệt đoàn lân hĩu chưa !

@ phanminhtri: cám ơn em đã truyền thông điệp nhé. girl là con gái mà con gái thì thiếu gì. cái mặt như con khỉ mà la lối hohoho

Sponsored content

MOD vào đây nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MOD vào đây nhé   MOD vào đây nhé Icon_minitime

MOD vào đây nhé
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next