DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe)

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
fanhiphop11

fanhiphop11

1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe)   1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeSat Jun 25, 2011 10:36 pm

Ngày tàn, đêm đến

Khi chung quanh nghe chân đi quá vội vàng.

Mái ấm, ai cũng chen nhanh để yên cuộc đời.

Một mình, em đứng.
Ai yêu, ai đón em đêm nay.
Nước mắt khô hết rồi.
Đến mai này, Ai ? Đưa em đi qua cơn đau.

Xin đời hãy ngước nhìn.
Cho người đừng khinh khi.
Để em, một ngày được vui.

Đôi mắt vô hồn ko tồn tại cảm xúc
Và niềm tin vào cuộc đời bất hạnh ngày ngày lại giảm sút
Lầm lũi một mình, rồi đi về đâu, nhìn những trái tim, họ đi kề nhau
Ai vui ai buồn ai cười ai khóc người đi trc trở thành người đi về sau
Đâu Còn Mộng Mơ, Đợi Chờ Mỏi Mệt, để em chửi ĐCMM
Còn Các Lời Mời Mọc của bọn khách wa đường hàng ngày thì chỉ như là CLMM
Em như cây đèn đường sáng tắt tối mở, mãi đứng đó nhìn dòng người lũ lượt đi wa
Người ngủ với em thì ko thiếu, chỉ đơn giản là ko yêu, hôm wa hôm nay ngày mai, từng người đều lũ lượt đi xa
Nghiện hút khi có cơn nghiện thuốc thì ko cần suy nghĩ như andree nghiện puss
Lắc lần 2 viên cứ đưa lên miệng nuốt, còn mấy cây lollipop cứ đưa lên miệng mút
Cạn ly trong tay để men rượu say say, tuốt lên trên mây khi em còn bay bay
Bởi vì chuyện ngày hôm wa chẳng fải là hôm nay, nhưng tại sao ở trong khoé mắt em lại cảm thấy cay cay uh

Một mình, em đứng.
Ai yêu, ai đón em đêm nay.
Nước mắt khô hết rồi.
Đến mai này, Ai ? Đưa em đi qua cơn đau.

Xin đời hãy ngước nhìn.
Để em, một ngày được vui.

Sống làm chi, sống làm gì, chuyện đã rõ, ko cần hỉu, ko cần luyến, ko cần tiếc, em bị aids
Ai yêu em, ai thương em, ai đưa em, ai đón em, ko cần thiết, ko cần biết, em sẽ chết
Đợi lyrics on
http://music.yeucahat.com/song/Miscellaneous/55440-Doi~Nah-ft-B-0-7.html
Vì ai em lang thang suốt cả đời em rồi cuối cùng cuộc đời em cũng đã xa rời em
Đã lâu rồi, em ko còn khóc ra nước mắt, và em biết, bóng tối thăm thẳm của cái chết vẫn luôn luôn đợi em
Ko còn gia đình, thì em cố sống vì ai (ai), rượu đã cạn tình, vì em đã làm gì sai (sai)
Vượt wa cơn đói khát vì em chỉ muốn có 1 tương lai, nhưng mê cung ko có lối thoát khi bên em chẳng có một bờ vai
Cũng ko còn nữa cái thời con gái khi em còn mơ có dc con cái h đây những giấc mơ ngày thoắt ẩn thoắt hiện bỗng trở thành ác mộng
Lòng em gào thét đến khi tim em rát họng, ngồi chờ từng fút từng giây nấm mồ bỗng trở thành khát vọng

Những con đường wen thuộc bỗng trở nên xa lạ, lá vàng như mùa thu em cảm thấy mình xa hạ
Đau nhưng ko đau bình yên là thế nào, tồn tại nhưng ko có niềm tin để thế vào
Em bước để rồi ngã em ngã để rồi bước, những bước chân xiêu vẹo ko thể tiến về fía trc
Trở về với đất mẹ em là cỏ hay là cây, rồi bay lên bầu trời kia em là gió hay là mây

Những con đường wen thuộc bỗng trở nên xa lạ, lá vàng như mùa thu em cảm thấy mình xa hạ
Đau nhưng ko đau bình yên là thế nào, tồn tại nhưng ko có niềm tin để thế vào
Em bước để rồi ngã em ngã để rồi bước, những bước chân xiêu vẹo ko thể tiến về fía trc
Trở về với đất mẹ em là cỏ hay là cây, rồi bay lên bầu trời kia em là gió hay là mây

Xin đời hãy ngước nhìn.
Để em, một ngày được vui
sting147258369

sting147258369

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe)   1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeSun Jun 26, 2011 9:51 am

hay úp cho bác nè. cái hình đại diện cua bác là maria ozaqa haha............
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
Administrator
Administrator
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe)   1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeTue Jun 28, 2011 9:29 pm

ôi té ra đó chính là maria ozawa àh...hùi h` nghe danh mà ko thấy mặt...h` mới biết... pig pig ...đổi hình đi pác fanhiphop ơi...a e nói zữ wá
http://lansurongdatvo.forumvi.net/
hoangvi1111

hoangvi1111

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe)   1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeTue Jun 28, 2011 9:56 pm

hùi lúc tui ý kiến cái ava Maria Ozawa ùi, tới h mà ko đổi nữa kìa
TiếnLsrSaLongCương

TiếnLsrSaLongCương

Đến từ : Đoàn nghệ thuật lân sư rồng Sa Long Cương TP.VũngTàu

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe)   1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeWed Jun 29, 2011 10:18 am

Đổi hình dd lại đi pác @fanhiphop11: ơi
http://Đoàn nghệ thuật lân sư rồng Sa Long Cương TP.VũngTàu
fanhiphop11

fanhiphop11

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe)   1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitimeWed Jun 29, 2011 5:36 pm

mấy bữa có online đâu /...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe)   1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe) Icon_minitime

1 bài rap ý nghĩa (thích thì click vào nghe)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ai thích sáo thì vào nghe chơi.
» Lễ Ra Mắt Ban Bảo Trợ Lần Thứ 66 Của Đoàn Nghệ Thuật Lân Sư Rồng Trung Nghĩa Đường (7/11/2011)
» Lễ Khai Quang Điểm Nhãn Đoàn Nghệ Thuật Lân Sư Rồng Trung Nghĩa Đường (Đêm 21/12/2010)