DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

Gửi Tới Tất Cả Các Bạn

Go down 
trikiet
tuananh1320
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
kennedylsr
WongFeiHung
lionnguyentrungtruc
DangGiaDuongBMT
tri_lsrhoanganhduong
kimpillar
thanhkent
14 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
thanhkent

thanhkent

Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeThu Jan 05, 2012 7:02 pm

Mong Admin và các bạn đọc và cho mình xin ý kiến : Admin đừng xóa topic nhé
Hiện nay ở Việt Nam hầu như rất Ít các diễn đàn về nghệ thuật Lân Sư Rồng , và mình biết tại thời điểm này hầu như chỉ có diễn đàn về lân sư rồng là kienthangduong.forumvi.com .

Nhưng tiếc là 1 điều , mình thấy diễn đàn kienthangduong.forumvi.com giao diện không được bắt mắt và bố cục forum còn lũng cũng , không phải là mình chê 4rum mà là như thế này : mình là 1 người rất yêu lân sư rồng và mình làm 1 diễn đàn có vẽ đẹp hơn và bắt mắt hơn , vì mình am hiểu về cách làm forum.

Và mình không biết nói gì hơn , mình chỉ mong admin và các bạn của forum này ủng hộ mình 1 vé , và sau đây các bạn xem forum mình có thuyết phục được các bạn không nhé , mong admin hãy đọc và đừng xóa topic để các bạn cho mình ý kiến .

Và hiện nay điễn đàn mới lập nên chưa có đội ngũ BQT cho nên tiện thể mình tuyển BQT luôn nhé : ai có nhu cầu cứ pm yahoo: boycrazy_pr0_95 nhé.

Và sau đây các bạn nghé thăm diễn đàn mình xem thử nha:

Các bạn truy cập địa chỉ sau : lansurong.v4.net.
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeThu Jan 05, 2012 7:19 pm

ai chẳng biết diễn đàn lũng cũng , nói thật cái forum của bạn tạo cũng chẳng khác gì forum này , cũng là đồ đăng ký sẵng thôi afro tôi làm biết bao nhiêu cái forum mà còn chưa dám đổi cái forum này nữa mà tongue http://www.teen4v.freevnn.com/forum.php đây là một forum phôi tôi làm cho diễn đàn full chức năng như mod lever - love mes - cast ..... đây .
Nói cho bạn biết 1 bí mật , diễn đàn này các ad đều là web master đấy Like a Star @ heaven
thanhkent

thanhkent

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeThu Jan 05, 2012 7:29 pm

kimpillar đã viết:
ai chẳng biết diễn đàn lũng cũng , nói thật cái forum của bạn tạo cũng chẳng khác gì forum này , cũng là đồ đăng ký sẵng thôi afro tôi làm biết bao nhiêu cái forum mà còn chưa dám đổi cái forum này nữa mà tongue teen4v.freevnn.com/forum.php đây là một forum phôi tôi làm cho diễn đàn full chức năng như mod lever - love mes - cast ..... đây .

Nói về thanh level thì bạn muốn mình làm cũng được thôi ,đơn giản , bạn muốn gì mình làm từ a-z nhưng diễn đàn lân sư rồng thì không nên làm đẹp làm gì , forum bạn là mã nguồn vbb chức năng cũng rộng hơn phpbb , nhưng cách nạp và thay skin thì phpbb2 đơn giản hơn nhiều , còn các Mod ví dụ như Mod thống kê Mod chatbox v.vvv thì forumtion đơn giản và dễ làm dễ edit , nói chung là không rắc rối , mà không quan trọng mấy cái đó , muốn vbb thì có vbb thôi .

Còn các Mod của vbb trên mạng có sẵn cả đầy đấy thôi , đừng khoa môi múa mép Co ai khong

Được sửa bởi thanhkent ngày Fri Jan 06, 2012 7:52 am; sửa lần 1.
tri_lsrhoanganhduong
MOD
MOD
tri_lsrhoanganhduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeThu Jan 05, 2012 8:03 pm

dd của bác giao diện cũng đơn giản chứ có bắt mắt hơn dd này đâu nà
http://lansurongvn.forumvi.com/
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeThu Jan 05, 2012 8:20 pm

có nói bác cũng chẳng hiểu, cho dù bác có làm vbb hay php hay IBM hay joomla đi chăng nữa , quan trọng suy nghĩ kỹ lại 1 điều là tại sao forum này được 3 năm tuổi và có nhiều Web Master mà vẫn còn là 1 free forum Razz bạn có biết biết bao nhiêu thành viên đã đề xuất ý kiếng như bạn không ..v..v.. hãy thử suy nghĩ nếu có làm forum xịn thế thì tiền mua host mua tên miền hằng năm ai trả Razz ( đừng bảo rằng admin trả nhé cyclops ) , bạn có biết nguồn tài nguyên của diễn đàn này thuộc hàng big big big of the viet nam , đâu thể ngày 1 ngày 2 là chuyển forum được , xin nói thẳng , nếu bạn chuyển được toàn bộ data từ forum này sang vbb thì lên tiếng , chúng tôi sẵng sàng giúp đỡ bạn và những thành viên đang có cùng ý tưởng như bạn nhưng nên nhớ rằng , chuyển data là việc như sau :
Chuyển Data ID member mà không bị lỗi pass or dữ liệu cá nhân .
Chuyển Data Tất cả các post mà không bị lỗi front chữ or lỗi dữ liệu cá nhân.
Nếu làm được 2 việc trên thì hãy mạnh dạng Công Báo lên diễn đàn nhé .
DangGiaDuongBMT

DangGiaDuongBMT

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeThu Jan 05, 2012 8:57 pm

Người ta đã quen với diễn đàn Lân Sư Rồng kienthangduong.forumvi.com này rồi , khó mà bỏ đc. hơn nửa là có tuổi đời 3 năm nay rồi
http://lsrdanggiaduong.123.st
lionnguyentrungtruc

lionnguyentrungtruc

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeThu Jan 05, 2012 10:39 pm

bay gio trang wed nay la vo doi 2000 thanh vien noi quy nghiem khac bay gio muon bo wed cug hoi kho wed bac tui cug coi ruj nkug it thanh vien wa hoi bi nham , it muc wa toan la theo wed nay ko
http://lsrnguyentrungtruc.forum-viet.net/
thanhkent

thanhkent

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 7:37 am

tri_lsrhoanganhduong đã viết:

Không biết gì thì đừng nói thế nhé

Nếu Muốn Bắt Mắt Thì bạn xem forum này của mình xem , huestyle.tk , xiteenvn.us.to
thanhkent

thanhkent

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 8:08 am

lionnguyentrungtruc đã viết:
bay gio trang wed nay la vo doi 2000 thanh vien noi quy nghiem khac bay gio muon bo wed cug hoi kho wed bac tui cug coi ruj nkug it thanh vien wa hoi bi nham , it muc wa toan la theo wed nay ko

Mình chỉ mới làm đề mô thôi , nếu mà có người ủng hộ mình thì mình sẽ hoàn thiện thật là hoành tráng đó bạn
WongFeiHung

WongFeiHung

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 8:16 am

thanhkent đã viết:

Nếu Muốn Bắt Mắt Thì bạn xem forum này của mình xem , huestyle.tk ,

Diễn đàn của bạn làm củng dc đó nhưng xin lỗi nha giao diện của nó củng chỉ tầm thường thôi, tín bảo mật thì chưa biết thế nào, nói thẳng ra là bạn làm ko chuyên nghiệp trong khâu thiết kế giao diện, nó quá nhiều chi tiết rườm rà không cần thiết,bố cục màu sắc thì không trùng tông, màu sắc cứ chỏi nhau chan chát, nói đúng hơn là bạn chẳng có 1 tí kiến thức nào về bố cục màu sắc, tôi dám khẳng định thế, nếu bạn định phản biện lại lập luận của tôi thì bản hảy học thêm về Ergonomic, Nguyên Lý thiết kế, bố cục, màu sắc trong sản phẩm.

Nói lại cho bạn biết các admin ở diển đàn này điều là các web master, chẳn qua chúng tôi thích giao diện đơn giản dể nhìn, này nên ko thèm thay đổi thôi, chưa chắc gì bạn hơn dc họ đâu nhóc ạh chúng tôi tôn trọng đứa con tin thần của admin, nên chúng tôi kho muốn thay đổi nó vì nó là tài sản admin, bản củng nên tôn trọng điều đó, bạn là người thiết kế ra các diễn đàn chắc chắn bạn lá 1 người có ăn học rất tử tế, và đến nơi đến chốn, nhưng đáng buồn là bạn ko dc học về văn hóa ứng xử, hay nói thẳng ra bạn rất vô văn hóa khi vào nhà người khác mà đòi sửa này sửa nọ trong căn nhà ko phải của bạn.

người việt nam nói ít hiểu nhiều, nếu bạn đam mê LSR thì rất hoan nghênh bạn. còn nếu vào đây để khoe tài thì vui lòng bấm nút
kennedylsr

kennedylsr

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 8:43 am

mình đồng ý với bác WongFeiHung. mình thì không biết làm wed ra sao nhưng khi vào forum của bạn thì thấy móp méo nhìn kì kì . còn bố cục của bạn thì rất sang. nhưng nếu bạn nói so sánh với diễn đàn này thì bạn kêu khánh phương cho nghe bài không kịp nữa rồi yk. đừng chém em toi :D:D:D
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
Administrator
Administrator
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 9:54 am

hà tất phải tập trung vào những thứ ko đáng như giao diện diễn đàn....cái quan trọng là khi nhìn vào diễn đàn này ta đã biết đc đây là diễn đàn LSR của người VIỆT NAM..cái banner của diễn đàn đã nói lên điều đó nó đầy bản sắc của chúng ta...là người VIỆT NAM thì chỉ cần đơn giản,giản dị cần chi màu mè... thời gian đầu tư vào giao diện diễn đàn chẳng thà đầu tư vào những kiến thức những nội dung về LSR bồi bổ thêm cho những anh em cần tìm hiểu LSR như vậy không tốt hơn sao bạn thanhkent...nói cho bạn biết diễn đàn này nếu muốn làm gì thì có cái đó thôi..nhưng chẳng qua những cái đó ko cần thiết...để dành thời gian đầu tư vào tư liệu LSR cho a/e còn hơn
http://lansurongdatvo.forumvi.net/
thanhkent

thanhkent

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 9:58 am

Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ đã viết:
hà tất phải tập trung vào những thứ ko đang như giao diện diễn đàn....cái quan trọng là khi nhìn vào diễn đàn này ta khẳng định đc đây là diễn đàn LSR của người VIỆT NAM..cái banner của diễn đàn đã nói lên điều đó nó đầy bản sắc của chúng ta...là người VIỆT NAM thì chỉ cần đơn giản,giản dị cần chi màu mè... thời gian đầu tư vào giao diện diễn đàn chẳng thà đầu tư vào những kiến thức những nội dung về LSR bồi bổ thêm cho những anh em cần tìm hiểu LSR như vậy không tốt hơn sao bạn thanhkent...nói cho bạn biết diễn đàn này nếu muốn làm gì thì có cái đó thôi..nhưng chẳng qua những cái đó ko cần thiết...để dành thời gian đầu tư vào tư liệu LSR cho a/e còn hơn

Nói như hài , nếu bạn đã nói thế thì thôi , cái 4rum như thế này người ta nhìn vào cũng không thích đâu + cái tên miền không nói lên điều đó , mình nói như thế chắc bạn hiểu chứ nhỉ

Ban xem cái diễn đàn của mình đicả phần thống kê cũng đã cho thấy có vẽ chuyên nghiệp hơn 4rum này rồi .
thanhkent

thanhkent

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 10:01 am

WongFeiHung đã viết:
thanhkent đã viết:

Nếu Muốn Bắt Mắt Thì bạn xem forum này của mình xem , huestyle.tk ,

Diễn đàn của bạn làm củng dc đó nhưng xin lỗi nha giao diện của nó củng chỉ tầm thường thôi, tín bảo mật thì chưa biết thế nào, nói thẳng ra là bạn làm ko chuyên nghiệp trong khâu thiết kế giao diện, nó quá nhiều chi tiết rườm rà không cần thiết,bố cục màu sắc thì không trùng tông, màu sắc cứ chỏi nhau chan chát, nói đúng hơn là bạn chẳng có 1 tí kiến thức nào về bố cục màu sắc, tôi dám khẳng định thế, nếu bạn định phản biện lại lập luận của tôi thì bản hảy học thêm về Ergonomic, Nguyên Lý thiết kế, bố cục, màu sắc trong sản phẩm.

Nói lại cho bạn biết các admin ở diển đàn này điều là các web master, chẳn qua chúng tôi thích giao diện đơn giản dể nhìn, này nên ko thèm thay đổi thôi, chưa chắc gì bạn hơn dc họ đâu nhóc ạh chúng tôi tôn trọng đứa con tin thần của admin, nên chúng tôi kho muốn thay đổi nó vì nó là tài sản admin, bản củng nên tôn trọng điều đó, bạn là người thiết kế ra các diễn đàn chắc chắn bạn lá 1 người có ăn học rất tử tế, và đến nơi đến chốn, nhưng đáng buồn là bạn ko dc học về văn hóa ứng xử, hay nói thẳng ra bạn rất vô văn hóa khi vào nhà người khác mà đòi sửa này sửa nọ trong căn nhà ko phải của bạn.

người việt nam nói ít hiểu nhiều, nếu bạn đam mê LSR thì rất hoan nghênh bạn. còn nếu vào đây để khoe tài thì vui lòng bấm nút

Nói thật ra bạn không biết gì về thiết kế Web hết , mình không cần nói nhiều với bạn thế nhé , cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến.
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
Administrator
Administrator
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 10:15 am

http://diendanlansurong.no1.vn/ cái tên miền này cũng chưa đủ cho bạn dùng àh...nếu forum của bạn chuyên nghiệp,nếu forum của bạn bắt mắt,nếu forum của bạn làm cho mọi người thích nếu forum của bạn có thể lớn mạnh và tạo cho ae sân chơi giao lưu như ở đây thì hãy làm điều đó cho chúng tôi thấy rồi hãy lên tiếng...bạn chỉ quá chú tâm tới cái vẻ bề ngoài thôi
thanhkent

thanhkent

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 10:45 am

http://diendanlansurong.no1.vn/ cái tên miền này cũng chưa đủ cho bạn dùng àh...nếu forum của bạn chuyên nghiệp,nếu forum của bạn bắt mắt,nếu forum của bạn làm cho mọi người thích nếu forum của bạn có thể lớn mạnh và tạo cho ae sân chơi giao lưu như ở đây thì hãy làm điều đó cho chúng tôi thấy rồi hãy lên tiếng...bạn chỉ quá chú tâm tới cái vẻ bề ngoài thôi

Tên miền free không có DNS chán
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
Administrator
Administrator
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 10:52 am

vậy h` bạn trả phí cho tên miền ko có free nhé...bạn cũng vậy thôi chứ có hơn gì ai đâu, chẳng wa đăng ký host đc ng` ta cấp sẵng cái domain có DNS thôi..haiz
kennedylsr

kennedylsr

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 11:16 am

mình không biết bạn pro tới mức nào mà tỏ ra nguy hiểm quá
kennedylsr

kennedylsr

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 11:18 am

nếu bạn thích thì bạn cứ tạo ra 1 cái forum của bạn rồi zô đó tự sướng. chứ chê gì diễn đàn chúng tôi. tuy nó xấu nhưng kết cấu đẹp
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
Administrator
Administrator
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 11:19 am

kennedylsr đã viết:
nếu bạn thích thì bạn cứ tạo ra 1 cái forum của bạn rồi zô đó tự sướng. chứ chê gì diễn đàn chúng tôi. tuy nó xấu nhưng kết cấu đẹp
câu đó hay....ta thích đó pác.....sao pác ấy ko nói gì nữa rồi...có gì cứ bày tỏ để chúng tôi giải thích cho bạn chứ
thanhkent

thanhkent

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 11:52 am

kennedylsr đã viết:
mình không biết bạn pro tới mức nào mà tỏ ra nguy hiểm quá

mình xin nói thẳng mình không phải là pro , mình cũng không tỏ ra nguy hiểm , chính bạn mới tỏ ra mình nguy hiểm đó . đừng vội kết luận người ta mà hãy xem lại bản thân mình đi , mình đâu có nói là mình pro , do bạn tự nghĩ thế đó chứ
thanhkent

thanhkent

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 11:54 am

vậy h` bạn trả phí cho tên miền ko có free nhé...bạn cũng vậy thôi chứ có hơn gì ai đâu, chẳng wa đăng ký host đc ng` ta cấp sẵng cái domain có DNS thôi..haiz

Nếu Diễn Đàn Phát triển tốt thì mình sẵn sàng .
tuananh1320
Admin Hạ tầng kỹ thuật
Admin Hạ tầng kỹ thuật
tuananh1320

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 11:58 am

thanhkent đã viết:

Tên miền lansurong.v4.net vs host bạn mua bao nhiêu vậy? Khả năng kiến thức in-tẹt-nét của mình thấp kém! Không rành như cậu! Nhưng mà thiệt sự ngay lần sinh nhật lần thứ 3 của diễn đàn mình đã thiết kế xong 80% diendanlansurong.vn rồi! Cuối cùng vì một số trục trặc mà dự định tháng 10 up lên đã bị hủy! Mình ko muốn nói gì về diễn đàn của bạn, nhưng ban đầu anh em đã thống nhất rồi! Diễn đàn ko cần màu mè teen quá! Anh em đã chọn màu này làm chủ đạo! Anh em diễn đàn này 90% là men! Thôi Anh em không tranh cãi nữa! Diễn đàn là của chung! KHÔNG CỦA RIÊNG 1 AI HẾT!. Thanks bạn đã có đóng góp ý kiến cho diễn đàn, chúc sức khỏe!

.
thanhkent

thanhkent

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 12:07 pm

tuananh1320 đã viết:
thanhkent đã viết:

Tên miền lansurong.v4.net vs host bạn mua bao nhiêu vậy? Khả năng kiến thức in-tẹt-nét của mình thấp kém! Không rành như cậu! Nhưng mà thiệt sự ngay lần sinh nhật lần thứ 3 của diễn đàn mình đã thiết kế xong 80% diendanlansurong.vn rồi! Cuối cùng vì một số trục trặc mà dự định tháng 10 up lên đã bị hủy! Mình ko muốn nói gì về diễn đàn của bạn, nhưng ban đầu anh em đã thống nhất rồi! Diễn đàn ko cần màu mè teen quá! Anh em đã chọn màu này làm chủ đạo! Anh em diễn đàn này 90% là men! Thôi Anh em không tranh cãi nữa! Diễn đàn là của chung! KHÔNG CỦA RIÊNG 1 AI HẾT!. Thanks bạn đã có đóng góp ý kiến cho diễn đàn, chúc sức khỏe!

.

Tên miền mình là tên miền free thôi bạn , mình cũng không có ý chê bai forum này đâu , mình chỉ nói sự thật thôi .
tuananh1320
Admin Hạ tầng kỹ thuật
Admin Hạ tầng kỹ thuật
tuananh1320

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 12:15 pm

Embarassed bây giờ có làm diễn đàn mới thì mình cũng làm màu xám thế này! Anh em đã quá quen thuộc với giao diện! Mình đang tính thay đổi một số box nhưng ko làm vì thực chất nó đã tồn tại thế này 3 năm rồi, Thay đổi là tốt nhưng còn nhiều điều...bây giờ cho dù bạn lập ra trang diễn đàn mới mang tên diendanlansurong.vn luôn đi chăng nữa thì bạn xem bên này với bên bạn ai sẽ đông khách hơn, đơn giản vì bên này còn hoạt động là anh em còn xài, nếu muốn nó die thì mình chuyển link đường dẫn qua kia là xong!

.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tới Tất Cả Các Bạn    Gửi Tới Tất Cả Các Bạn  Icon_minitime

Gửi Tới Tất Cả Các Bạn
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next