DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
Đặng Gia Đường  Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
Đặng Gia Đường  Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
Đặng Gia Đường  Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
Đặng Gia Đường  Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
Đặng Gia Đường  Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
Đặng Gia Đường  Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
Đặng Gia Đường  Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
Đặng Gia Đường  Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
Đặng Gia Đường  Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

Đặng Gia Đường

Go down 
Lion
lsrhoavuduong
Lsr_QOaiD
Dũng Thanh Đường
entermuabmt.lsr.1st
kimpillar
minhbmtdl
khactinh_thangio
12 posters
Tác giảThông điệp
khactinh_thangio

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeSun Jun 24, 2012 2:06 pm

Tình cờ thấy trên youtube và bình luận hấp dẫn quá nên post lên cho a e coi

khactinh_thangio

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeSun Jun 24, 2012 2:10 pm

đặng gia có vẻ nhiều show hơn entermua, chắc là đẳng cấp hơn, nói 1 cách lạc quan thôi nếu không phải entermua đừng buồn nhé
minhbmtdl

minhbmtdl

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeSun Jun 24, 2012 3:30 pm

khactinh_thangio đã viết:
đặng gia có vẻ nhiều show hơn entermua, chắc là đẳng cấp hơn, nói 1 cách lạc quan thôi nếu không phải entermua đừng buồn nhé

dù sao đặng gia cũng là đoàn đi trước đã có thương hiệu nên show nhiều là chuyện đương nhiên bạn ah cũng cám ơn bạn đã đánh giá 1 cách chân thành mình sẽ ghi nhận và phấn đấu
http://ENTERMUA.VN
minhbmtdl

minhbmtdl

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeSun Jun 24, 2012 3:46 pm

bên youtube mình thấy không phải là bình luận mà là những lời cm vô bổ có những lời nói thiếu văn hóa không học hỏi được điều gì cả nên mình không quan tâm
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeSun Jun 24, 2012 5:51 pm

Haiz Suspect tình trạng này phải nói là ko góp ý không được Suspect lên youtube cmt thì cứ cmt có gì mà cứ lấy nhau ra đấu đá thế Suspect ta không phân biệt ai sai ai đúng nhưng dạo này cái tình trạng nhiều thằng thất học lên youtube sủa tới sủa lui cái bài ca hay giở của chúng nó Suspect sự thật thì ai mà chẳng biết Laughing nhưng nhiều đứa cứ thích bóp méo sự thật rồi lên diễn đàn cmt lung tung để rồi bị người ta đính chính sự thật thì bắt đầu ùa lên bảo chia phe này nọ Wink làm thế có được gì không Rolling Eyes chả đoàn kết tí nào cả Idea như vậy có được gì không nào clown làm thế dân tình nhìn vào nói lũ múa lân tụi bây chỉ là một lũ thất học <<< câu này ta đã nghe qua rất nhiều lần rồi nhé bom
entermuabmt.lsr.1st

entermuabmt.lsr.1st

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeSun Jun 24, 2012 8:42 pm

cũng vậy thôi hà. Đặng Gia đi trước bao nhiu năm. Entermua chỉ thành lập được 1 năm. Tính đi tính lại thì bạn so sánh vậy là ko hợp. Chỉ khi nào bạn thấy 2 đoàn múa thì bạn sẽ biết được đoàn nào có đẳng cấp hơn. Bạn ko nên nghe 1 mà bạn phải nghe 10. 100 nghe ko bằng 1 thấy mà Wink
http://entermua.com
minhbmtdl

minhbmtdl

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeSun Jun 24, 2012 11:54 pm

entermuabmt.lsr.1st đã viết:
cũng vậy thôi hà. Đặng Gia đi trước bao nhiu năm. Entermua chỉ thành lập được 1 năm. Tính đi tính lại thì bạn so sánh vậy là ko hợp. Chỉ khi nào bạn thấy 2 đoàn múa thì bạn sẽ biết được đoàn nào có đẳng cấp hơn. Bạn ko nên nghe 1 mà bạn phải nghe 10. 100 nghe ko bằng 1 thấy mà Wink

thôi nói gì cũng vậy thôi anh em cố gắng làm tốt nhiệm vụ là được rồi
Dũng Thanh Đường

Dũng Thanh Đường

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeMon Jun 25, 2012 8:42 am

thế chủ toppic đã xem cmt đầu tiên của voduyviet2005 chưa nhỉ 74
minhbmtdl

minhbmtdl

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeMon Jun 25, 2012 4:11 pm

Dũng Thanh Đường đã viết:

vậy trong dd này ai là voduyviet2005 bên youtube vậy lên tiếng đi?
Lsr_QOaiD

Lsr_QOaiD

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeMon Jun 25, 2012 4:58 pm

minhbmtdl đã viết:

vậy trong dd này ai là voduyviet2005 bên youtube vậy lên tiếng đi?
Mình đồng ý với minhbmtdl
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeMon Jun 25, 2012 6:37 pm

entermuabmt.lsr.1st đã viết:

SỬ DỤNG CHỮ MÀU THÊM 1 LẦN NỮA LÀ BAN NICK VĨNH VIỄN
Lion
MOD
MOD
Lion

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeMon Jun 25, 2012 7:12 pm

Đánh trống nghe hay lắm ! Surprised
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeMon Jun 25, 2012 11:44 pm

ta biết nit voduyviet2005 mà ko chỉ đâu Neutral
https://kienthangduong.forumvi.com
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeMon Jun 25, 2012 11:48 pm

Chủ topic trưởng đoàn ETM coi kĩ càng lắm rồi thế lính dũng thanh đường có ý kiến gì ko, có thì nói cho anh em nghe đi nào,cao và thấp quá
zozobmt
MOD
MOD
zozobmt

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 12:29 am

thường thì có 1 số người toàn thích lo chuyện bao đồng............chẳng biết sự thật như thế nào cũng ùa nhau comment theo, người nói sự thật mà ra mặt lúc đó ko biết ai quê nữa Shocked
Đoạn đầu và gần cuối bài trống của đặng gia quen lắm nha Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Idea
minhbmtdl

minhbmtdl

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 12:33 am

mình đang cần sự hòa bình và yên tĩnh Rolling Eyes
zozobmt
MOD
MOD
zozobmt

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 12:36 am

i'm no comment bounce
LsrSaLongCương

LsrSaLongCương

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 12:46 am

zozobmt đã viết:
thường thì có 1 số người toàn thích lo chuyện bao đồng............chẳng biết sự thật như thế nào cũng ùa nhau comment theo, người nói sự thật mà ra mặt lúc đó ko biết ai quê nữa Shocked
Đoạn đầu và gần cuối bài trống của đặng gia quen lắm nha Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Idea
Ủa thế nói chú nghe nè cái bài trốg của chú có giốg ai ko Choang luon Trong Lân sư rồng việt nam cái nào hay thỳ học Thui mà bạn Laughing có ai mà ko học mà tự múa đc ko Evil or Very Mad
Lsr_QOaiD

Lsr_QOaiD

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 12:46 am

Thôi được rồi, em xin thay mặt các bạn đã comment trong youtube xin lỗi Enter Mua và Đặng Gia. Chỉ tại thằng voduyviet2005 comment "bắt dước entermua tội quá học lòm của entermua hahaha", làm bức xúc quá nên mới thế này. Chúng ta có quyền học hỏi mà phải không các bác? Diễn đàn chúng ta tạo ra chẳng phải để giao lưu và học hỏi sao? Xí xóa nha. Em xin del comment youtube trước Choang luon
Dũng Thanh Đường

Dũng Thanh Đường

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 12:51 am

minhbmtdl đã viết:
bên youtube mình thấy không phải là bình luận mà là những lời cm vô bổ có những lời nói thiếu văn hóa không học hỏi được điều gì cả nên mình không quan tâm
vậy thì comment này vô cùng bổ :
cái đám này có thằng trưởng đoàn ngu như kiến đây mà, học dốt đi ăn xin mới mở dc đoàn lân:))
voduyviet2005 33 phút
send link luôn :https://www.youtube.com/watch?v=zaiqw8UtanA&feature=g-all-c
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 1:13 am

ta thấy bác dũng thanh có vẻ rất phẩn khởi bàn vô mấy vụ này thì phải, bác ko gây tranh cãi ko đc hả bác, ta thấy cm trên youtube của bác cũng chả có lịch sự hơn ai đâu, bình luận trên diễn đàn này chẳng có liên quan ji đến bình luận trên youtube cả, ai còn đem mấy cái bình luận vớ vẩn đó vô đây tranh cãi thì ban nick vĩnh viễn nhé.

TẤT CẢ TRANH CÃI CHẤM DỨT TẠI ĐÂY. THANKS
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
Administrator
Administrator
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 11:22 am

cha bữa h` mới có tranh cãi bình luận...diễn đàn lại có chiện hỷ...ae lưu ý...tranh luận thế nào thì đừng có vi phạm thuần phong mỹ tục..ko đụng đến nhân phẩm danh dự của đoàn khác..còn chiện ai chém ai bị chém thế nào trên youtube thì ở diễn đàn này ko cần biết nhar...
p/s: ko biết cái thằng điên nào lại lôi A Triết của đặng gia ra chém thế ko biết..đường nào ãnh cũng là đàn anh đáng nể mặt đặc biệt là lúc ăn nhậu và cafe... 93
http://lansurongdatvo.forumvi.net/
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 1:48 pm

minhbmtdl đã viết:
vậy thì comment này vô cùng bổ :
cái đám này có thằng trưởng đoàn ngu như kiến đây mà, học dốt đi ăn xin mới mở dc đoàn lân:))
voduyviet2005 33 phút
send link luôn :https://www.youtube.com/watch?v=zaiqw8UtanA&feature=g-all-c

Like a Star @ heaven dŨNG THANH NÓI NGHE HAY VẬY, chắc câu này do dũng thanh nói hỉ
zozobmt
MOD
MOD
zozobmt

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 2:27 pm

LsrSaLongCương đã viết:
zozobmt đã viết:
Ủa thế nói chú nghe nè cái bài trốg của chú có giốg ai ko Choang luon Trong Lân sư rồng việt nam cái nào hay thỳ học Thui mà bạn Laughing có ai mà ko học mà tự múa đc ko Evil or Very Mad
bác salongcuong nói đúng lắm, ko học làm sao mà múa nhưng mà í mình nói ở đây là trong chuyện này chỉ có người trong cuộc biết thôi,nói bắt chước thì tất cả đều bắt chước mà, mình đang nói là có nhiều người nghe như vậy nhưng ko biết sự tình ra sao rồi cứ comment để chửi nhau làm gì , bác thấy có đúng ko affraid
Sponsored content

Đặng Gia Đường  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đặng Gia Đường    Đặng Gia Đường  Icon_minitime

Đặng Gia Đường
Trang 1 trong tổng số 1 trang