DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn

Go down 
lsrhoavuduong
tri_lsrhoanganhduong
zozobmt
luonganduong
phan_quan_lsr
addmin_1989
nhok_love_1989
11 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
nhok_love_1989

Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeWed Jun 27, 2012 10:42 pm

addmin_1989

addmin_1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeWed Jun 27, 2012 11:16 pm

wao.... up! up! up!
https://www.youtube.com.vn
phan_quan_lsr

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 9:14 am

mạnh dử bác ơi.con gái múa như vậy là quá tuyệt vời.kỉ lục nửa ha bác .có phải múa ở rexhotel phải không bác?
phan_quan_lsr

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 9:17 am

ây da toàn là lovelygril không ta.bửa nào e xuống cần thơ e sẽ Choang luon tham quan đoàn của bác với lại cho e xin sdt nử kỉ lục gia lê yến quyên nha bác
luonganduong

luonganduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 10:44 am

0k. hân hạnh được đón tiếp các bạn.Địa chỉ: Trung tâm VHTT-TT Q Ômôn-TP Cần Thơ. Hoặc Thùy Trang Pharmacy 158/1, khu vực 1, phường Châu văn Liêm Q Ômôn-TP Cần Thơ. Hân hạnh được làm quen và giao lưu với các bác nhé.
zozobmt
MOD
MOD
zozobmt

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 11:19 am

"Con gáy" và "lovelygril" là gì vậy bạn ???? Question
tri_lsrhoanganhduong
MOD
MOD
tri_lsrhoanganhduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 11:41 am

luonganduong đã viết:
0k. hân hạnh được đón tiếp các bạn.Địa chỉ: Trung tâm VHTT-TT Q Ômôn-TP Cần Thơ. Hoặc Thùy Trang Pharmacy 158/1, khu vực 1, phường Châu văn Liêm Q Ômôn-TP Cần Thơ. Hân hạnh được làm quen và giao lưu với các bác nhé.
Bạn là nam hay nữ thế bạn @ @ @
http://lansurongvn.forumvi.com/
luonganduong

luonganduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 1:26 pm

Đích thực 100% là nữ. Mình là con của thầy Đường bạn ạ.
tri_lsrhoanganhduong
MOD
MOD
tri_lsrhoanganhduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 1:40 pm

luonganduong đã viết:
Héhé..cho xin cái yahoo cái bạn..mình cũng là nữ nèk..làm wen nha:| Neutral Neutral cyclops
luonganduong

luonganduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 1:50 pm

Yahoo của mình nè: tuanh_kute11@yahoo.com. hẹn gặp bạn nhé
zozobmt
MOD
MOD
zozobmt

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 6:22 pm

tri_lsrhoanganhduong đã viết:
luonganduong đã viết:
Héhé..cho xin cái yahoo cái bạn..mình cũng là nữ nèk..làm wen nha:| Neutral Neutral cyclops
đừng có thấy người nổi tiếng rồi bắt đầu làm quen đó nha
Cool Wink Idea alien pirat I love you
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 6:26 pm

tuy ta ko phải là nữ nhưng mà rất đẹp trai, khoai thì bao to lun, ai mún làm quen cứ pm anhdeptrainhatvietnam alien alien alien
zozobmt
MOD
MOD
zozobmt

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 6:27 pm

luonganduong đã viết:
Yahoo của mình nè: tuanh_kute11@yahoo.com. hẹn gặp bạn nhé
chào bạn, mình cũng nghe mọi người khen kỉ lục này hay lắm, bạn có thể cho mình làm quen giao lưu ko?
tri_lsrhoanganhduong
MOD
MOD
tri_lsrhoanganhduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 9:34 pm

zozobmt đã viết:
Oầy oầy......bạn bè thì mần wen bình thường thôi..héhé Neutral
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
Administrator
Administrator
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 10:28 pm

chào bạn xin cho biết quý danh...giới thiệu vs bạn diễn đàn chúng ta có rất nhìu nguời đẹp trai...trong đó mình là người đuợc anh em ngưỡng mộ và khen đẹp trai đều tay nhất...xem chữ ký của mình là hỉu rồi...
http://lansurongdatvo.forumvi.net/
luonganduong

luonganduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 10:54 pm

Chào anh Admin, em tên Lương Tú Anh, ở CầnThơ, con của thầy Đường.Rất hân hạnh làm quen với các anh, đặc biệt là anh admin đẹp trai , các chị đẹp gái ...
zozobmt
MOD
MOD
zozobmt

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 11:49 pm

tri_lsrhoanganhduong đã viết:
zozobmt đã viết:
Oầy oầy......bạn bè thì mần wen bình thường thôi..héhé Neutral
thế thì cho a 1 vé hé hé Like a Star @ heaven No @
zozobmt
MOD
MOD
zozobmt

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 11:52 pm

luonganduong đã viết:
Chào anh Admin, em tên Lương Tú Anh, ở CầnThơ, con của thầy Đường.Rất hân hạnh làm quen với các anh, đặc biệt là anh admin đẹp trai , các chị đẹp gái ...
rất hân hạnh được làm quen với em, e đừng nghe những người khác nói bậy mà tin lầm nhé, nói về đẹp trai, dáng người cân đối, cao ráo, hát hay thì diễn đàn này a là số 1 đó Like a Star @ heaven . Ngoài ra thì a còn có tài beatbox, rap, đọc truyện đêm khuya, a rát là thích những kỉ lục của con gái việt nam, e giới thiệu thêm cho mọi người biết đi Twisted Evil
luonganduong

luonganduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeFri Jun 29, 2012 2:42 am

Cãm ơn các anh,chị đã quan tâm, cũng không có gi để giới thiệu đâu. Shocked Shocked
tri_lsrhoanganhduong
MOD
MOD
tri_lsrhoanganhduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeFri Jun 29, 2012 9:52 am

luonganduong đã viết:
Admin không có ẹp trai đâu bạn..bạn nhìn lầm rồi đó.. Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven mình là hotboy đại diện cho dđ nèk
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeFri Jun 29, 2012 10:36 am

luonganduong đã viết:

Anh là admin đây, anh muốn làm con rể thầy đường có dc ko tú anh, dạo này ba má dưới đó sao rồi. cho anh gửi lời thăm sức khoẻ song thân nhạc gia nhá
https://kienthangduong.forumvi.com
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
Administrator
Administrator
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeFri Jun 29, 2012 2:16 pm

wa wa...thì ra đây là con của Đường Đại Gia đó hả...cha cha...cho gởi lời nhạc phụ nhạc mẫu...
http://lansurongdatvo.forumvi.net/
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeFri Jun 29, 2012 3:34 pm

có chém gió là giỏi Wink chào mừng em đến với diễn đàn lân sư rồng hàng đầu việt nam 86 các ad đều có ghệ nốt afro trừ anh và ad nhí cũng như ty là chưa có ghệ thôi 74
luonganduong

luonganduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeFri Jun 29, 2012 5:30 pm

đại gia gi các anh ơi, tại bá,má em thương các anh chị và làm phong trào cho vui vẽ thôi, chứ có làm giàu làm có gi. các anh chơi LSR biết mà.
tri_lsrhoanganhduong
MOD
MOD
tri_lsrhoanganhduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitimeFri Jun 29, 2012 5:53 pm

Bạn đừng nên theo chân mấy anh trên này....chém gió ghê lắm ák
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn   Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn Icon_minitime

Con gáy múa lân ở Việt Nam nè bạn
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Asian Indoor Games 3- Việt Nam 2009 Lân Sư Rồng đem về huy chương vàng cho Việt Nam.
» tiếng trống Việt mang hồn người Việt ( chú Năm Mến )
» viet nam bi te