DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh

Go down 
tringuyen84
Lion
heosua852
redevil07
nhox149
ku_daj
10 posters
Tác giảThông điệp
ku_daj

ku_daj

thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Empty
Bài gửiTiêu đề: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 7:59 pm

mặt dù là đi múa từ trưa giờ hơi mệt nên h mới lên mang được những lới nói mình nói lúc trưa là hoàn toàn ko có thay mặt đoàn hẫu phước kiến hội người hoa lái thiêu mính xin lỗi anh em trên diễn đàn và anh danh là mình có lỗi đã làm mất uy tín anh thuj đễ hạn anh em nếu rãnh 24/2 âm lịch tối lên bình dương mà khuya nha khoảng 8h anh em nào rảnh thì lên dự cộ ông bỗn rùi mình dẫn đi ăn coi như là tạ lỗi nha :vui: anh danh cho em xin lỗi anh nha :too_sad:

Được sửa bởi vuong_anh_duong ngày Thu Feb 17, 2011 8:03 pm; sửa lần 1.
nhox149

nhox149

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 8:00 pm

tốt rồi , mọi hiểu lầm đã dc giải quyết
cung hỷ
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 8:04 pm

thuj sao này có lấy đồ đặt đố thì em chạy xuống anh đặt đồ nha anh :vui:
redevil07

redevil07

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 8:07 pm

Hiểu nhầm có j xí xóa hết đi
heosua852

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 8:08 pm

vậy là ok ! bác biết sai là đươc rồi bác danh ko giận đâu ,nhớ là anh em điều là người một nhà đừng làm mất hòa khí là được rồi !
cung hỷ cung hỷ :beauty:
Lion
MOD
MOD
Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 8:09 pm

2 anh em gặp ôm hôn mấy cáii đi ! :shame:
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 8:12 pm

uh bik rùi sau này rùi sau này sẽ cận thận lời nói mà :vui:
tringuyen84

tringuyen84

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 10:11 pm

lời xin lỗi không bao giờ muộn đâu bác. Bác Danh nhà ta rộng lượng lắm. cả hai vui vẻ nhe. :beauty:
boy_qn

boy_qn

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 10:14 pm

quay đầu là bờ ai ngờ là bjên~ T_T
mọi sự hju nhầm đã đuơc sáng tõ 😄
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 1:31 am

OK! Bạn hiểu được là tốt rồi ta ko trách gì bác đâu. chừng nào lên đây ta dãn đi ăn KTV
https://kienthangduong.forumvi.com
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 1:43 am

này cáo lổi lâu ồi giờ này mới thứ lỗi bó tay bác danh :boss:
chananduong

chananduong

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 11:00 pm

để ta thay mặt pác dah , pác dẫn ta đi ăn đi đợi cộ 24/2 lâu wá
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 11:48 pm

haha được được bác linh đi ăn đi , rồi lên đây đền cho ta
https://kienthangduong.forumvi.com
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 6:43 am

ho ho bữa đó anh em mới đông kakaka :baffle:
chananduong

chananduong

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 3:24 pm

có dụ đền nữa hả , hy sinh ăn dùm mà còn bắtt đền , bữa nào lên thị xã alo minh uồng cf nha vương anh
tri_lsrhoanganhduong
MOD
MOD
tri_lsrhoanganhduong

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 3:34 pm

ủa vụ gì z ta?? em ko bik
http://lansurongvn.forumvi.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh   thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh Icon_minitime

thư cáo lỗi xin lổi anh em trên diễn đàn cũng như là anh danh
Trang 1 trong tổng số 1 trang