DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương

Go down 
doilangiadinhphattuxave
lsrtinhnghia_nhatnguyet
_-Nhok-Ken-_
tri_lsrhoanganhduong
chananduong
YeuAnhKo
5Cam_Liondance
LSR_HangAnhDuong
humphrey
ku_daj
redevil07
khùng
kenshiwo
kimpillar
18 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 9:10 pm

1 - Muốn chen chân vào top 10 của cộ bà bình dương tốn bao nhiêu ?
2 - Muốn đăng ký thì làm thế nào ?
3 - Thủ tục , thời gian...v..v như thế nào ?
Mong anh em chỉ đáp .
kenshiwo

kenshiwo

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 9:44 pm

:beauty: Đi hỏi Bà đi !
khùng

khùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 9:52 pm

hình như là bốc thăm đó bác mình chỉ nge nói vậy chứ mình không rõ lắm chỉ có nhơn nghĩa là không bốc thăm
redevil07

redevil07

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 10:25 pm

Cái này thì potay.com.vnn.vn rùi .
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 10:42 pm

uh bốc thăm đó bác còn hẫu tui đi thì khỏi bốc thăm hjhj :amazed:
humphrey

humphrey

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 1:38 am

các bác biết tại sao kô.muốn được chen chân vô top 10.phải là những đội lân giỏi và có tiềng.chỉ riêng đội lân Liên Hưữ Đường là được hộ tống kiệu Bà ở chùa Bà Bưng Cầu.
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 7:51 pm

cái vụ liên hữu thì biết đó giờ rồi , nhưng mình đang muốn biết , làm thế nào để đăng ký bóc thăm , mà muốn vào đứng top thì cần bao nhiêu bác hồ ấy mà :misdoubt:
redevil07

redevil07

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 9:06 pm

Theo phỏng đón sơ bộ củng vài chục chai
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 9:14 pm

:misdoubt: vài chục chai để đứng trước nhơn nghĩa à kim long cũng đáng :misdoubt:
ku_daj

ku_daj

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 10:13 pm

ủa đăng ký phải đi top mà top phải đóng tiền ah
:amazed:
LSR_HangAnhDuong

LSR_HangAnhDuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 10:18 pm

đội mình đy cộ bà bình dương đâu cần tốn cắt bạc nào đâu
5Cam_Liondance

5Cam_Liondance

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 10:19 pm

có lun
redevil07

redevil07

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 10:46 pm

Đi hỏi Ban Tổ Chức là chắc ăn :)):))
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeTue Feb 22, 2011 7:13 pm

ko , tại mình nghe , muốn đi trong tóp 10 đến 20 đoàn dẫn đầu là bỏ bác hồ ra đấu thầu . nên muốn biết chính xác thông tin thế nào thôi .
redevil07

redevil07

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeTue Feb 22, 2011 11:32 pm

@LSR_HangAnhDuong đoàn Hằng Anh lớn vs có danh tiếng rùi nên zậy .
Muốn dc đi top thì chắc phải có hầu bao rùi
YeuAnhKo

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeWed Feb 23, 2011 7:25 pm

Tinh Anh đưa cộ Bưng Cầu đâu cần bỏ Bác Hồ ra mà dc đi sau Liên Hữu kìa.
chananduong

chananduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 3:32 pm

hằng đi cộ lái thiêu cứ có đi cộ bình dương đâu , nghe nói hình như là có công văn của chùa gởi về nhà văn hoá của thanh phố rùi mới đăng kí đi đó
chananduong

chananduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 3:35 pm

hằng anh đi cộ lái thiêu chứ đâu có đo cộ bình dương , mà hình như là có công văn gởi vể nhà văn hoá của tp và các quận rùi lấy công văn đó về bd đăng kí bóc thăm đi
tri_lsrhoanganhduong
MOD
MOD
tri_lsrhoanganhduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 3:39 pm

nói chung cũng phải tốn $.cụ thể bao nhiu $ thì pó chân
http://lansurongvn.forumvi.com/
_-Nhok-Ken-_

_-Nhok-Ken-_

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 8:44 pm

noi chung cac bac mun di co binh` duong la hoi kho' co^. do' ko de dag ki dau ma bo tien ra cung ko dc zo dau may doan lan o tren tp di co^. do co' tien` nen moi di con` ma dung top hay ko la do boc tham chu ko phai doan nao cug mun dung top dc . Con` co^. ben chua` bung ca^u` la doi nao len truoc thi di truoc
lsrtinhnghia_nhatnguyet

lsrtinhnghia_nhatnguyet

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeWed Nov 02, 2011 6:26 pm

hjc.bốc thăm thôi!!tiền bạc gì!!!hên xuj.đi cộ qua khúc chùa ông thì ký tên lấy tiền lỳ xỳ chùa cho.
doilangiadinhphattuxave

doilangiadinhphattuxave

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeThu Nov 03, 2011 2:39 pm

Trời ạ. Cái đók là Hối Lộ đấy mấy bác.
Cho dù đoàn lân mới thành lập, nếu múa giỏi và đẹp. Tất cả các thành viên trong đội lân đều có ý thức và Kinh nghiệm thì khi đi múa hay đấu ở đâu. Nếu được BQT của Cộ Bà Bình Dương hoặc được người dân hay những người cók tiếng lên ủng hộ góp mặt vào Cộ Bà Dương là ok rồi.
Chứ cần chi money.
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeThu Nov 03, 2011 3:14 pm

doilangiadinhphattuxave đã viết:
Cho dù đoàn lân mới thành lập, nếu múa giỏi và đẹp. Tất cả các thành viên trong đội lân đều có ý thức và Kinh nghiệm thì khi đi múa hay đấu ở đâu. Nếu được BQT của Cộ Bà Bình Dương hoặc được người dân hay những người cók tiếng lên ủng hộ góp mặt vào Cộ Bà Dương là ok rồi.
Chứ cần chi money.

Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven
Lion
MOD
MOD
Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeThu Nov 03, 2011 8:16 pm

doilangiadinhphattuxave đã viết:
Chứ cần chi money.
! Lấy tiền chứ ko lấy tiếng bác à !
lsrhiennam

lsrhiennam

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitimeWed Nov 09, 2011 1:53 pm

Ík za. Kô fải đâu nhaz. Lấy tiếng rồi mới lấy tiền chứ. Không có tiếng lấy tiền = niềm tin Question
http://www.clb-lsrhiennam.forumvi.com/forum
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương   Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương Icon_minitime

Xin hỏi mấy anh em có đoàn lân đi cộ dưới bình dương
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Đoàn gì đó ở dưới Bình Dương mà quên mất tên
» Đoàn lân TTVH tỉnh Bình Dương
» Đoàn Thắng Đường đi Binh Dương