DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

Đội lân Lương Ấn Đường

Go down 
shizi
LsrSaLongCương
redevil07
DJLETUNG
ADM_Forum_LionDance
kimpillar
Lion
TinhHoaDuong_CT
nguoidaukho
Ut_NAD
tinhhoaduongomon1
chuyenvienlansurong
addmin_1989
nhox_khung
Dũng Thanh Đường
bd_2012
20 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
LsrSaLongCương

LsrSaLongCương

Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 14, 2012 10:59 pm

Đội Lân Hót Nhất dđ............
shizi

shizi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 1:13 am

Để làm được như thế họ đã phải trải qua quá trình rèn luyện nỗ lực không ngừng. Ở đây mình không đề cập đến vấn đề ai là người giỏi nhất, mình chỉ muốn các bạn hãy thôi đừng tranh cãi ai là người giỏi nhất. Mỗi người trong chúng ta đều có câu trả lời riêng, đừng ép người khác phải có suy nghĩ giống mình.
Ừ! bạn thích BG, nhưng không có LA thì bạn làm sao so sánh được họ diễn ra sao.
Ờ! bạn thích LA, nhưng không có BG thì bạn làm sao so sánh được họ diễn như thế nào.
Choang luon Choang luon
Dũng Thanh Đường

Dũng Thanh Đường

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 9:55 am

đc đó đc đó chú này nói chuyện em hiểu chếc liền nè
nhox_khung

nhox_khung

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 11:59 am

shizi đã viết:
Để làm được như thế họ đã phải trải qua quá trình rèn luyện nỗ lực không ngừng. Ở đây mình không đề cập đến vấn đề ai là người giỏi nhất, mình chỉ muốn các bạn hãy thôi đừng tranh cãi ai là người giỏi nhất. Mỗi người trong chúng ta đều có câu trả lời riêng, đừng ép người khác phải có suy nghĩ giống mình.
Ờ! bạn thích LA, nhưng không có BG thì bạn làm sao so sánh được họ diễn như thế nào.
Choang luon Choang luon

nói chuyện em hiểu chếc liền pig pig Rolling Eyes Rolling Eyes
https://kienthangduong.forumvi.com/t6049-topic
Lion
MOD
MOD
Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 12:39 pm

shizi đã viết:
Choang luon Choang luon
Bạn nói chuyện vui tính ghê ! Đi mà so với malaysia á coi các bạn diễn ra sao har ! Neutral
tinhhoaduongomon1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 5:33 pm

Theo mình được biết, lãnh đạo đoàn LAD tập trung huấn luyện những nội dung, mà những đoàn khác chưa có điều kiện phát triển. Đây là bước đi tắc đoán đầu trong thi đấu thể thao. Việc này mình nghĩ cũng thường thôi, thể thao mà, do vậy ở đoàn LAD hiện nay có hẳn một đội nữ riêng với 18 thanh viên rồi, có thể biểu diễn được các nội dung: Trống trận, hoạt náo, múa lân Song hỷ, phước lộc tho, Tứ quý, nhảy bụt( 07 bụt ), nhày MHT (Chành 16 cây và chành chuẩn 21 cây), leo cột( 1 nữ, 2 nữ, 3 nữ ), múa rồng, múa sư tử ( 04 sư ). Và cũng được công nhận một số kỷ lục Guinness VN mà các bác biết rồi đó. Cũng rất mong các bác khuyến khích,cổ vũ,động viên cho phong trào LSR nữ VN phát triển .Thanks Thanks
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 6:38 pm

clown Ta thấy đầu tư thì cũng chỉ có LAĐ mới đầu tư thôi, giờ cho cả trăm năm nữa thì giải quốc gia vẫn không thể đưa vận động viên nữ đi thi đấu và giải quốc tế lại càng không.
Ta khuyên những Fan cuồng của LAĐ chấm dứt cái tình trạng spam nội dung bài viết thế này nhé.
Cái sách kỷ lục của việt nam được nhiều nơi trên thế giới so sánh với cái sách những kỷ lục vớ vẫn của thế giới đấy . clown
Chuyện đội nữ của LAĐ hay thế nào thử lên thành phố xem người ta nói gì, chuyện này đồn ra thế giới chỉ làm mất mặt lsr việt nam mà thôi clown
Dũng Thanh Đường

Dũng Thanh Đường

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 6:41 pm

kimpillar đã viết:
clown Ta thấy đầu tư thì cũng chỉ có LAĐ mới đầu tư thôi, giờ cho cả trăm năm nữa thì giải quốc gia vẫn không thể đưa vận động viên nữ đi thi đấu và giải quốc tế lại càng không.
Ta khuyên những Fan cuồng của LAĐ chấm dứt cái tình trạng spam nội dung bài viết thế này nhé.
Cái sách kỷ lục của việt nam được nhiều nơi trên thế giới so sánh với cái sách những kỷ lục vớ vẫn của thế giới đấy . clown
Chuyện đội nữ của LAĐ hay thế nào thử lên thành phố xem người ta nói gì, chuyện này đồn ra thế giới chỉ làm mất mặt lsr việt nam mà thôi clown
em đồng ý đấy em thấy PR quá r`
chuyenvienlansurong

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 7:33 pm

Mình thấy hiện nay: Trung Quốc,hong kong,macau,Malaysia,Singapore . .. Nữ vận động viên mua lân thi đấu tranh hết cúp này đến cúp khác có sao đâu nào? thế giới vẫn thừa nhận tài năng của họ-Quan thế âm bồ tát và Thiên hậu nương nương vẫn phò trợ cho sự nghiệp và công danh của họ. Quan điểm của riêng mình là thế, các bác muốn chặc sao cũng được diễn đàn LSR bình đẳng mà.
Dũng Thanh Đường

Dũng Thanh Đường

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 7:36 pm

ồ lại là thiên hậu nương nương mình nghi 1 người xài 2 nick quá =]] p/s: thiên hậu thánh mẫu cơ
chuyenvienlansurong

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 7:52 pm

Dũng Thanh Đường đã viết:
ồ lại là thiên hậu nương nương mình nghi 1 người xài 2 nick quá =]] p/s: thiên hậu thánh mẫu cơ
Thiên Hậu Thánh Mẫu-Thiên Hậu Nương Nương là 1 bé à. Tùy vùng miền mà gọi. Cần Thơ gọi thế.
Dũng Thanh Đường

Dũng Thanh Đường

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 7:56 pm

ồ bé ko biết anh à nhưng em thấy anh spam PR nhiều quá
WongFeiHung

WongFeiHung

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 8:10 pm

người ta PR thì các bác cứ đễ người ta PR cho vui cái lòng người ta đi, PR cho vui vậy thôi chứ có đi thi Idol Game dc đâu mà các bác lo. tongue
tinhhoaduongomon1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 9:33 pm

Chúng tôi đâu có ý thi Idogame gì đâu sao các bác nói thế. Mình giải thích thì các bạn nói mình PR, không biết phải làm sao cho vừa lòng nữa. Chịu thua Bye Bye
bd_2012

bd_2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 9:46 pm

tinhhoaduongomon1 đã viết:
Chúng tôi đâu có ý thi Idogame gì đâu sao các bác nói thế. Mình giải thích thì các bạn nói mình PR, không biết phải làm sao cho vừa lòng nữa. Chịu thua Bye Bye

potay.com Razz Razz
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 9:52 pm

mình thấy nữ múa cũng chả sao, múa lân mà ai đam mê đều có thể chơi dc, nói chung, thì chơi sao cũng dc nhưng mà PR quá thì đâm ra nó hơi nhàm và gây mất thiện cảm với người khác, còn riêng mình thì thấy con gái muốn chơi lân thì phải đẹp và chân dài mới cho chơi
https://kienthangduong.forumvi.com
LsrSaLongCương

LsrSaLongCương

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 9:53 pm

Mà mình thấy kì kì...Bác bên Tinh hoa đường sao mà PR cho LA Gê Thế=))...Trong khi đó 1 bạn Ở Tinh Hoa Kia thỳ lại....... Choang luon
tinhhoaduongomon1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 10:50 pm

LsrSaLongCương đã viết:
Mà mình thấy kì kì...Bác bên Tinh hoa đường sao mà PR cho LA Gê Thế=))...Trong khi đó 1 bạn Ở Tinh Hoa Kia thỳ lại....... Choang luon
Đó là một phần của cuộc sống mà. Họ đang cay cú vì thành tích hoạt động và thi đấu của bọn mình tai Cần Thơ thôi.
LsrSaLongCương

LsrSaLongCương

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 11:02 pm

LsrSaLongCương đã viết:
Đó là một phần của cuộc sống mà. Họ đang cay cú vì thành tích hoạt động và thi đấu của bọn mình tai Cần Thơ thôi.
Dậy Là bác bên LA..
Dũng Thanh Đường

Dũng Thanh Đường

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 11:19 pm

z. là đúng bác ấy cướp nick người khác =]]
tinhhoaduongomon1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 15, 2012 11:41 pm

Cướp nick là sao? sao mà cướp được? nhảm nhí. Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven
LsrSaLongCương

LsrSaLongCương

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 16, 2012 1:17 am

Cướp nick là sao? sao mà cướp được? nhảm nhí. Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven
Ko fải là cướp nik là lợi dụg để lây tên tuổi của Tinh Hoa Bôi Nhọ vẫn ko být ai Thui=)) Lợi Hại thiệt..1 mỗi tên trúng 2 Pé Laughing Laughing
tinhhoaduongomon1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 16, 2012 6:02 am

LsrSaLongCương đã viết:
Ko fải là cướp nik là lợi dụg để lây tên tuổi của Tinh Hoa Bôi Nhọ vẫn ko být ai Thui=)) Lợi Hại thiệt..1 mỗi tên trúng 2 Pé Laughing Laughing
Bạn bị sao vậy? cái nick tên tinh hoa do mình đặt tên, chứ ở Cần Thơ này có đoàn đội nào tên tinh hoa đâu? hơn nữa mình là Tinhhoaduongomon1 mà. Còn nói cướp nick, mình chấp bạn cướp đó, xem được k? nhảm nhí thiệt.Và vì mình thấy thích lương Ấn Đường chứ trong đoàn LAD không có người biết post bài lên diễn đàn để giao lưu . Các bác chém thì chém chứ biết nói sao nữa.0K
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 16, 2012 8:51 am

ta thấy vấn đề chả có ji` đáng để tranh cải, hễ con gái mà múa lân là ta thích à, nếu mà mặc váy leo cây thì ta càng ủng hộ Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven cái bác tinhhoaduongomon là spam lắm nha, lập nhiều nick lên diễn dàn spam hả affraid
kingoflion

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 16, 2012 8:52 am

vấn đề này nếu cứ típ diễn như vậy thì diễn đàn sẽ rối lên đấy các bác đừng tranh cãi vì chuyện nữ kỉ lục gia nũa mà hảy lo phong trào lân sư rồng của việt nam thì tốt hơn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đội lân Lương Ấn Đường   Đội lân Lương Ấn Đường - Page 2 Icon_minitime

Đội lân Lương Ấn Đường
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Lương Ấn Đường
» LSR LƯƠNG ẤN ĐƯỜNG TP CẦN THƠ (Nam sư dũng mãnh mai hoa thung).mp4
» khai trương Thếgiớidiđộng Bạc Liêu- Lương Ấn Đường